Lam 5 Sóng Cao L5S20-VN02
Lam 5 Sóng Cao L5S20-VN02
228.000 VNĐ / thanh
Mã sản phẩm: L5S20-VN02
Kích Thước 3000 mm x 210 mm x 20 mm